ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ชาย
54

• หญิง
46

รวม
100


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
10

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
6

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
45

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
3

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพเทคนิค (ปวท.)
1

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
1

• มัธยมศึกษาตอนต้น
2

• ประถมศึกษา
1

• ไม่ระบุ
31


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• วิทยาลัยการอาชีพบัวใหญ่
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา
1

• แผนกอิเล็กทรอนิกส์
5

• แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
3

• แผนกคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
8

• แผนกไฟฟ้า
7

• แผนกวิชาช่างเชื่อม
4

• แผนกการบัญชี
8

• แผนกเครื่องกล
9

• แผนกวิชาโยธา
3

• แผนกสามัญสัมพันธ์
11

• แผนกเทคนิคพื้นฐาน
2

• งานบริหารงานทั่วไป
4

• งานวัดผลและประเมินผล
3

• งานบัญชี
2

• งานวางแผนและงบประมาณ
4

• งานสื่อการเรียนการสอน
3

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
4

• งานความร่วมมือ
5

• งานทะเบียน
4

• งานการเงิน
4

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
4

• งานวิทยบริการและห้องสมุด
3

• งานประชาสัมพันธ์
3

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
5

• งานอาคารสถานที่
22

• งานบุคลากร
3

• งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
4

• งานปกครอง
17

• งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน
8

• งานครูที่ปรึกษา
7

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
12

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
4

• งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
10

• งานพัสดุ
9

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
4

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
10

• ผู้ดูแลระบบหลัก
2




นายเจนวิทย์ ตั้งเจริญวรคุณ
ผู้อำนวยการ วิทยาลัยการอาชีพบัวใหญ่





นายสุรศักดิ์ แก้วหีด
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ



นางบัวผา หทัยกิจเกษม
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา





นายอุทัย วังหอม
หัวหน้าแผนก แผนกอิเล็กทรอนิกส์



นางศรีสุวรรณ ชุดนอก
หัวหน้าแผนก แผนกสามัญสัมพันธ์



นางสาวยุพา จันคำ
หัวหน้าแผนก แผนกคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายประมวล จันภิรมย์
หัวหน้าแผนก แผนกการบัญชี



นายนิรันดร์ ปะวรณา
หัวหน้าแผนก แผนกไฟฟ้า



นายบรรยวัสถ์ นาดี
หัวหน้าแผนก แผนกเครื่องกล



นายวรพงศ์ รอบรู้
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาโยธา



นายสุชาติ รอดสุวรรณ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อม



นางจินตนา เข็มตรง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างกลโรงงาน





นายธนากร พร้อมจันทึก
ข้าราชการครู แผนกอิเล็กทรอนิกส์



นางสุจิตรา รัตนโน
ข้าราชการครู แผนกสามัญสัมพันธ์



นางสาวปัญญา พิเมย
ข้าราชการครู แผนกสามัญสัมพันธ์



นางสาวพลอยไพลิน โพธิ์ศรี
ข้าราชการครู แผนกสามัญสัมพันธ์



นายก้องเกียรติ อ่อนตา
ข้าราชการครู แผนกคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายปรากราณ ด้วงนิล
ข้าราชการครู แผนกคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายกิตติพงษ์ เขิมขันธ์
ข้าราชการครู แผนกการบัญชี



นางศุภษร พงษ์เสถียรศักดิ์
ข้าราชการครู แผนกการบัญชี



นายณัฏฐพล สิรวงศ์ตระกูล
ข้าราชการครู แผนกไฟฟ้า



นายมนตรี ศรีสถาพร
ข้าราชการครู แผนกไฟฟ้า



ว่าที่ ร.ต.หญิงสายม่าน เปลี่ยนเหล็ก
ข้าราชการครู แผนกวิชาช่างเชื่อม





นายวิรัติ เหมาะหมาย
พนักงานราชการ แผนกอิเล็กทรอนิกส์



นายคนอง พิทักษ์
พนักงานราชการ แผนกสามัญสัมพันธ์



นางสาวพรทิพา ชัยปัญหา
พนักงานราชการ แผนกสามัญสัมพันธ์



นางภัทราพร ประทีปโชติรัตน์
พนักงานราชการ แผนกการบัญชี



นายบัญชา บุญมา
พนักงานราชการ แผนกเครื่องกล



นายปริญญา ภูผิวผา
พนักงานราชการ แผนกเครื่องกล



นายจิระวัฒน์ ด้านเนาลา
พนักงานราชการ แผนกเครื่องกล





นายบัณฑิต แสวงจิตร
หัวหน้า งานวิทยบริการและห้องสมุด



นางจรรยา สุดพูล
หัวหน้า งานบัญชี



นายบัญชา ทำลา
หัวหน้า งานอาคารสถานที่



นางสาวอรพรรณ บุญจีน
หัวหน้า งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ



นายประชา โตนดไธสง
หัวหน้า งานสื่อการเรียนการสอน



นายประเสริฐ เงาใส
หัวหน้า งานประชาสัมพันธ์



ว่าที่ ร.ต.ดำรงค์ ศรีคุณ
หัวหน้า งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี





นายสุรธวัช เข็มตรง
ครูอัตราจ้าง แผนกอิเล็กทรอนิกส์



นายสหทัพพ์ พันธ์ภา
ครูอัตราจ้าง แผนกอิเล็กทรอนิกส์



นายพิเชษฐ์ เข็มตรง
ครูอัตราจ้าง แผนกสามัญสัมพันธ์



นางสาววราภรณ์ มูลเทพ
ครูอัตราจ้าง แผนกสามัญสัมพันธ์



Miss Kan Dongxue
ครูอัตราจ้าง แผนกสามัญสัมพันธ์



นางสาวสุนิสา ศรีพาน
ครูอัตราจ้าง แผนกสามัญสัมพันธ์



นายวัชระ ทองศรี
ครูอัตราจ้าง แผนกเทคนิคพื้นฐาน



นางสาวดวงจันทร์ นาคดี
ครูอัตราจ้าง แผนกคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางสาวดวงใจ พิกุล
ครูอัตราจ้าง แผนกคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางสาวจุรีพร เงินจังหรีด
ครูอัตราจ้าง แผนกคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางสาวพรธิดา ปาทุม
ครูอัตราจ้าง แผนกคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



ว่าที่ ร.ต.หญิงกนกวรรณ ด่านกลาง
ครูอัตราจ้าง แผนกการบัญชี



นางสาวจุรีรัตน์ ผาริการ
ครูอัตราจ้าง แผนกการบัญชี



นายธีระชัย บุตรดี
ครูอัตราจ้าง แผนกไฟฟ้า



นายสัจจพงษ์ แสนงาม
ครูอัตราจ้าง แผนกไฟฟ้า



นางสาววราพร มุขธระโกษา
ครูอัตราจ้าง แผนกไฟฟ้า



นายสุรเดช ศรีสุริยงค์
ครูอัตราจ้าง แผนกไฟฟ้า



นายธีระพันธุ์ มาตวิเศษ
ครูอัตราจ้าง แผนกเครื่องกล



นายวีระชัย นาดี
ครูอัตราจ้าง แผนกเครื่องกล



นายกิติศักดิ์ ขามรัตน์
ครูอัตราจ้าง แผนกเครื่องกล



นายนิพนธ์ ปัญญาวงษ์
ครูอัตราจ้าง แผนกเครื่องกล



นางสาวจิรนันท์ มะลิวัลย์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาโยธา



นางสาวธิดารัตน์ นุชแจ้งบง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาโยธา



นายนุกูล สีแดง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อม





นายแสงจันทร์ แก้วไพฑูรย์
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายสุวรรณ ดีไร่
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่





นางรำไพ พลทามูล
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป



นางนภาพร ฮวบกระโทก
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นางสาวศิริรัตน์ อยู่สบาย
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นายไกรศร ประกิจ
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นางสาวสิรินโสพิศ สุวรรณจันดี
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางสาวณัฐสุดา มะนาวนอก
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางสาวอัญชลี หมั่นกิจ
เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด



นางสาวกนกวรรณ แก้วจันดี
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางสาวนิ่มนวล ประจิตร
เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นางสาวธัญสุดา ห้อยไธสง
เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ



นางสาวผริตา ปรางค์ชัยภูมิ
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา



นางสาวสุนารี กุนอก
เจ้าหน้าที่ งานบัญชี



นางเพ็ญศรี อ้นนอก
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาวดรุณี เขตเจริญ
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นายศุภชัย จัดนอก
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นางสาวขวัญดาว จันทร์ภิรมย์
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล



นางสาวเบญจวรรณ ธรรมมานอก
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน



นางสาววรรณวิมล หิรัญมูล
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร





นายไฉน ฮวบกระโทก
พนักงานขับรถ งานพัสดุ



นายทวี สุวรรณปัตโต
พนักงานขับรถ งานพัสดุ



นายบุญส่ง วงษ์ทองจันทร์
พนักงานขับรถ งานพัสดุ





นางสาวทองศรี คิดการ
แม่บ้าน/นักการภารโรง งานอาคารสถานที่



นางดาว แวงชิน
แม่บ้าน/นักการภารโรง งานอาคารสถานที่



นายสมควร ชาญเดช
แม่บ้าน/นักการภารโรง งานอาคารสถานที่



นางตุ้มทอง บุญสิทธิ์
แม่บ้าน/นักการภารโรง งานอาคารสถานที่



นายไกรสร ธรรมมานอก
แม่บ้าน/นักการภารโรง งานอาคารสถานที่



นางวิจิตรา หมั่นกิจ
แม่บ้าน/นักการภารโรง งานอาคารสถานที่



นางทองใส นาคใหม่
แม่บ้าน/นักการภารโรง งานอาคารสถานที่



นายชาลี อ้นนอก
แม่บ้าน/นักการภารโรง งานอาคารสถานที่



นายลมบน แก้วไพฑูรย์
แม่บ้าน/นักการภารโรง งานอาคารสถานที่





นายสุชิน บุญแก้ว
พนักงานรักษาความปลอดภัย งานอาคารสถานที่



นายประสงค์ นาคใหม่
พนักงานรักษาความปลอดภัย งานอาคารสถานที่



นายปรีชา ประจิมนอก
พนักงานรักษาความปลอดภัย งานอาคารสถานที่